Vifaa vya shamba

Mbegu wa mboga wa kipeperusi oyster

Mbegu mpya ya mboga wa kipeperusi oyster, ambayo ndiyo mwanzo unaochanganya na substrate ili kupalua mboga. Inauzwa kwa kilo.

KES 600 kwa kilo

Kilo moja la mbegu linatosha mifuko kati ya 8 na 10. Tumia ndani ya wiki 2 baada ya kununua na ihifadhi mahali tulivu na giza.

Maswali yanayoulizwa mara kwa mara

Mifuko mingapi inajazwa na kilo 1 ya mbegu?

Mifuko kati ya 8 na 10 ya kawaida.

Unaweza kupenda hivi pia

WhatsApp

Agizo lako

Jumla inayotarajiwa: KES 0