Mafundisho ya kukulisha vitumbua Kenya

Jifunze kulisha vitumbua vya ghafi na aina nyingine kwa watu wanaofanya kila siku. Mafundisho yanayofanyika shambani kwetu, mahali ulipo, au mtandaoni.

Siku 3, kwenye shamba KES 12,000

Kilimo cha mboga wa kipeperusi cha kibiashara

Mafunzo ya siku 3 ya kujenga chumba cha kupalua, kuzalisha kwa kiasi na kupata wateja.

Jiandikisha kozi hii

Tarehe zinazobadilika Bei kwa mazungumzo

Madarasa kwa makundi, shule na mtandaoni

Tunaleta darasa kwenye kundi lako, shule au kanisa, au tunafundisha kupitia mazungumzo ya video.

Jiandikisha kozi hii

Siku 1, kwenye shamba KES 3,500

Warsha ya siku moja kwa wageni

Warsha ya siku moja ya uhandisi ambapo unajifunza misingi na kuchukua mfuko wa kupalua nyumbani.

Jiandikisha kozi hii

Unachojifunza

Kilimo cha mboga wa kipeperusi cha kibiashara

Jenga chumba cha kupalua, pasteurise substrate, simamia mbegu, kidhibiti unyevu, vuna, pakiti, bei na uuze.

Madarasa kwa makundi, shule na mtandaoni

Tujulishe kwa WhatsApp kuhusu idadi ya wanafunzi na malengo yako na tutapangilia darasa linalokufaa.

Warsha ya siku moja kwa wageni

Utajifunza jinsi mboga wa kipeperusi unavyokua, jinsi ya kuandaa substrate, jinsi ya kuongeza mbegu na jinsi ya kuitunza mifuko yako ya kwanza.

Jiandikisha kiti chako

WhatsApp

Agizo lako

Jumla inayotarajiwa: KES 0